| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072001R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E6.2X/f 5000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực (Bảo vệ trung tính 100% - Full Neutral /f) |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | X (Mức cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V | 130 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3.000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.