| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071993R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2V/f 5000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644758434 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V (Mức cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V | 130 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 100% Icu (150 kA tại 415V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn tham chiếu | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.