| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071982R1 |
| Mô tả catalog | E6.2H/f 5000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn Xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V | 100 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V | 100 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 100 kA (Kilo Ampe) |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | H |
| Bộ bảo vệ điện tử (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 1014 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.