| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071972R1 |
| Mô tả mã sản phẩm | E6.2X/f 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Số cực | 4 Cực (4 Poles) - Trung tính kích thước đầy đủ (/f - Full size neutral) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | X (Cực cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V | 100 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu kết nối trạm đấu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 135 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.