| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071971R1 |
| Tên thương mại | E6.2X/f 4000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2X/f dòng 4000A loại cố định 4 cực với đầu cực ngang phía sau và bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LI |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Vị trí cực trung tính | Phải |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đầu cực kết nối | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400-415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500-525V | 130 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 400-415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | EL (Bảo vệ điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải (thời gian dài), I - Ngắn mạch (tức thời) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.