| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071963R1 |
| Tên sản phẩm (Mô tả danh mục) | E6.2V/f 4000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2V/f 4000 Cố định 4 cực với đầu cực sau nằm ngang và rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSIG R 4000 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 Cực (Bảo vệ trung tính 100%) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Loại đấu nối (Terminal Type) | Sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Tuổi thọ điện (Electrical Durability) | 4000 chu kỳ (với Ue <= 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 888 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.