| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071962R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2V/f 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E6.2V/f 4000 loại cố định (Fixed) 4 cực với đầu cực sau nằm ngang và rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI dòng định mức 4000A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 4000 A |
| Số cực | 4 Cực (có bảo vệ trung tính 100%) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4.000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.