| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071951R1 |
| Mã EAN | 8015644758013 |
| Mô tả danh mục | E6.2H/f 4000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn tham chiếu | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690 Vôn | 100 kA |
| Dòng điện chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải L - Ngắn mạch tức thời I) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.