| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071943R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E6.2X 6300 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2X 6300 cố định 4 cực với các đầu nối phía sau nằm ngang và bộ bảo vệ điện tử bán dẫn AC Ekip/Dip-LSIG R 6300 được trang bị: 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí Mở-Đóng |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X (Extreme - Cực đại) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400V - 440V AC | 130 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V - 690V AC | 130 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 130 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.