| Thông số kỹ thuật / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071942R1 |
| Mã EAN | 8015644757929 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2X 6300 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (theo tiêu chuẩn AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Horizontal Rear) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | X (Hiệu suất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 150 kA (tại 415 Vôn AC) 150 kA (tại 440 Vôn AC) 130 kA (tại 500 Vôn AC) 100 kA (tại 690 Vôn AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 150 kA (tại 415 Vôn AC) 150 kA (tại 440 Vôn AC) 130 kA (tại 500 Vôn AC) 100 kA (tại 690 Vôn AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.