| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Global ID) | 1SDA071941R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2X 6300 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn hạn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | X |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái dẹt nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 888 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.