| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071933R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | E6.2V 6300 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Khung vỏ E6.2, Dòng cắt V, Dòng định mức 6300A, 4 Cực, Lắp đặt cố định, Đầu nối sau nằm ngang, Relay điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) tại 40°C | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt dòng ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Relay Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L), Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ (S), Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I), Bảo vệ chạm đất (G) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Đầu nối phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.