| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Catalog ID) | 1SDA071922R1 |
| Mô tả đầy đủ | E6.2H 6300 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) tại 40 độ C | 6300 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA (100% Icu) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI (Bảo vệ quá tải, ngắn mạch có thời gian trễ, ngắn mạch tức thời) |
| Loại kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 2000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1014 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Xấp xỉ 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.