| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071902R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2V 5000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 Ampere |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ vận hành ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA (tại 415 Volt AC / 440 Volt AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA (tại 415 Volt AC / 440 Volt AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (hoặc 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (tại 440 Volt AC) |
| Chiều rộng sản phẩm | 1014 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.