| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071901R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 5000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 888 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.