| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071892R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E6.2H 5000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) Emax 2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Short-circuit performance) | H |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 3000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 888 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.