| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071883R1 |
| Tên sản phẩm thương mại | E6.2X 4000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả danh mục | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2X 4000 loại cố định 4 cực với đầu nối phía sau nằm ngang và bộ bảo vệ bán dẫn Ekip/Dip-LSIG dòng định mức 4000A |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) tại 40 độ C | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Service) định mức (Ics) | 150 kA tại 220...440 V AC 130 kA tại 500 V AC 100 kA tại 660...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Ultimate) định mức (Icu) | 150 kA tại 220...440 V AC 130 kA tại 500 V AC 100 kA tại 660...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | Cấp X |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (tại 440 V AC) |
| Kích thước (Rộng) | 1014 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 135 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.