| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071881R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí E6.2X, Dòng định mức 4000A, Chỉnh định Ekip Dip LSIG, 4 Cực, Kiểu rút kéo (Phần di động) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 150 kA tại 415 V AC 150 kA tại 440 V AC 130 kA tại 500 V AC 130 kA tại 525 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương 150 kA tại 415 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | X (150 kA) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại máy cắt | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 12.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2.000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 1069 mm x 425 mm x 383 mm (Kích thước phần di động) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.