| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071872R1 |
| Mô tả danh mục | E6.2V 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Tên đầy đủ | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E6.2V 4000 loại Cố định 4 cực với đầu cực sau nằm ngang và rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 A |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 150 kA (tại 415 V AC) 150 kA (tại 440 V AC) 130 kA (tại 500 V AC) 100 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 150 kA (tại 415 V AC) 150 kA (tại 440 V AC) 130 kA (tại 500 V AC) 100 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Phiên bản Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 888 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.