| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071871R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 4000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V | 150 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ quá tải, ngắn mạch có thời gian trễ, ngắn mạch tức thời, chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | Withdrawable Moving Part (Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.