| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071861R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2H 4000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644757112 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V - 440V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Máy cắt cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 888 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 125 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.