| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071853R1 |
| Mã EAN | 8015644757038 |
| Mô tả danh mục | E4.2V 4000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu (150 kA tại 440V, 100 kA tại 690V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 81 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.