| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071852R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampere |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kiloAmpere |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V | 150 kiloAmpere |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 100 kiloAmpere |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Cực sau nằm ngang (Fixed - Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 5000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 551 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.