| Thông số kỹ thuật / Mô tả | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071842R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2H 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Cố định, E4.2, Dòng cắt H, Định mức 4000A, 4 Cực, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSI, Đầu nối thanh cái ngang phía sau |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất (Dòng cắt ngắn mạch) | H (High breaking capacity) |
| Loại bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 551 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.