| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071832R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2S 4000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2S 4000 loại Cố định, 4 cực, đầu cực phía sau nằm ngang, rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400/415/440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500/525V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 5.000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.