| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071821R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2N 4000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) | 66 kA (tại 220V...690V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 66 kA (100% Icu) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 15000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 5000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 510 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.