| Thông số kỹ thuật / Đặc điểm | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071803R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 3200 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | V |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 400V AC | 150 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 440V AC | 150 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 500V AC | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 525V AC | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế cực đại (Icu) tại 690V AC | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kA (tại 690V AC) / 150 kA (tại 440V AC) |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 510 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.