| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071802R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2V 3200 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) |
(220 V AC) 150 kA (230 V AC) 150 kA (380 V AC) 150 kA (400 V AC) 150 kA (415 V AC) 150 kA (440 V AC) 150 kA (500 V AC) 100 kA (660 V AC) 100 kA (690 V AC) 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương 100 kA tại 690V / 150 kA tại 440V) |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | V (Very High) |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Loại kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Kích thước khung vỏ | E4.2 |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 513 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.