| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA071783R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 4 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400-440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu (85 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 510 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.