| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071782R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả danh mục | Máy cắt không khí ABB SACE Emax 2, E4.2S 3200, cố định, 4 cực, đầu nối sau nằm ngang, bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 4 cực (4p) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V AC | 85 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại thiết bị (Version) | Cố định (Fixed - F) |
| Loại đầu nối (Terminals) | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 7,000 chu kỳ (ở điện áp < 440 V) |
| Tổn hao công suất (Power Loss) | 425 W |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 510 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.