| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071771R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2N 3200 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 4 cực (4P) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 66 kA (1s) / 50 kA (3s) |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Loại bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Công suất tiêu thụ (Power Loss) | 425 W |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue < 440V) | 7.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 510 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.