| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071753R1 |
| Mô tả ngắn | E4.2V 2500 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng cắt (Performance Level) | V (Very High breaking capacity) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 7.000 chu kỳ |
| Chiều rộng tịnh | 515 mm |
| Chiều cao tịnh | 371 mm |
| Chiều sâu tịnh | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.