| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071752R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 2500 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440 V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 8.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 690 V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 510 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.