| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071733R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E4.2V 2000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High Performance) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu (150 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái dẹt nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Net Width) | 510 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 371 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.