| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071732R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 2000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2V 2000 cố định 4 cực với các đầu cực ngang phía sau và bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LSI R 2000 |
| Dòng định mức (In) | 2000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 Vôn AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440 Vôn AC | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 100 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 551 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.