| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071711R1 |
| Mô tả trên catalog | E2.2H 2500 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt E2.2H 2500A Ekip Dip LSIG 4 cực (Moving part for C.B. E2.2H 2500 Ekip Dip LSIG 4p) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | H |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị (Version) | W - Loại kéo rút (Withdrawable / Moving Part) |
| Kích thước máy cắt | E2.2 |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.