| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071703R1 |
| Mã EAN | 8015644755539 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 2500 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.