| Thông số | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071702R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 2500 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) | 85 kA tại 400/415/440 V AC 66 kA tại 500/525/690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 85 kA tại 400/415/440 V AC 66 kA tại 500/525/690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng | 366 mm |
| Chiều cao | 371 mm |
| Chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.