| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071701R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 2500 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí (ACB) Emax 2 dòng S, 2500A, 4 cực, cố định |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Số cực | 4 cực (4P) |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S (85kA tại 415V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V | 85 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch (Icw) | 66 kA (1 giây) |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại < 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.