| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071693R1 |
| Mã EAN | 8015644755438 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 2500 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2N, dòng định mức 2500A, loại cố định (Fixed), 4 cực, đấu nối ngang phía sau (Rear Horizontal), rơ-le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N (Normal) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 66 kA tại 415V AC 66 kA tại 440V AC 66 kA tại 690V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ: Quá tải L, Ngắn mạch có thời gian S, Ngắn mạch tức thời I, Chạm đất G) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Thanh cái ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) tại điện áp dưới 440V |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 366 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.