| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071692R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 2500 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) | 66 kA (tại 415 V AC) 66 kA (tại 440 V AC) 66 kA (tại 500 V AC) 66 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 66 kA (tại 415 V AC) 66 kA (tại 440 V AC) 66 kA (tại 500 V AC) 66 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Ngang phía sau (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.