| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071691R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 2500 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Loại sản phẩm mở rộng | Máy cắt không khí Emax 2 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 66 kA (tại 220...440 V AC) 66 kA (tại 500...690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 66 kA (tại 440 V AC) 66 kA (tại 690 V AC) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.