| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071673R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E2.2S 2000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 400/415V AC | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.