| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071671R1 |
| Tên sản phẩm mô tả | E2.2S 2000 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Hãng sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 85 kA (tại 440V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) | 85 kA (tại 440V AC) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực sau | Nằm ngang (Horizontal Rear) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (dưới 440V) | 10000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.