| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071662R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 2000 Ekip Dip LSI 4p F HR |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí E2.2N, dòng định mức 2000A, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSI, 4 cực, Loại cố định, Đấu nối thanh cái nằm ngang phía sau |
| Mã EAN | 8015644755120 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 10.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.