| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071653R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2B 2000 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 42 kiloAmpe |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) trong 1 giây | 42 kiloAmpe |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.