| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071641R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 1600 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mã EAN | 8015644754913 |
| Tên loại hình sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | Mức H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 100 kiloAmpe |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 85 kiloAmpe (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đầu nối | Đầu nối ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 366 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.