| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071631R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 1600 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí E2.2S dòng định mức 1600A, 4 cực, cố định, rơ le điện tử Ekip Dip LI |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V AC | 85 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | S (85kA tại 440V) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L) và Ngắn mạch tức thời (I) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại điện áp < 440V) | 12000 chu kỳ đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 366 mm x 270 mm x 371 mm |
| Trọng lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.