| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071623R1 |
| Mô tả ngắn | E2.2N 1600 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực (4 Poles) |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 66 kA tại 415 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) | 66 kA tại 415 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất (Performance Level) | N (Normal - 66kA) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.