| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071613R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2B 1600 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí Emax2 E2.2B 1600 A cố định 4 cực với đầu cực sau nằm ngang và Rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 415 V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415 V | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) (1 giây) | 42 kA |
| Loại Rơ le bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.